TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN

Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: Đất quá hạn sử dụng
Câu hỏi:

 

Gia đình tôi có diện tích đất 9450 mét vuông đất nông nghiệp tai xã esa huyện ekak tỉnh đăk lăk.

Đã hết hạn sử dụng từ năm 2013 đến nay. Hiện nay gia đình tôi có đi gia hạn thêm thời gian sử dụng đất. Nhưng không được và ubnd xã chuyển sang hình thức cho thuê.

Xin hỏi căn cứ vào quyết định nào để đưa ra quyết định không cho gia đình tôi tiếp gia hạn quyền sử dụng đất nói trên

Xin chân thành cảm ơn

Người gửi: Nguyễn trọng nguyên Thư điện tử: Nguyenpleikupro@gmail.com
Địa chỉ: Tổ 13 phường phù đổng pleiku gia lai Số điện thoại: 0389457789
Lĩnh vực: Đất đai Ngày gửi: 27/02/2020
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời: Sở Tài nguyên và Môi trường
Ngày trả lời: 13/03/2020
Trả lời:

Cổng thông tin điện tử tỉnh xin đăng tải công văn trả lời của Sở Tài nguyên và Môi trường đối với câu hỏi của ông Nguyễn Trọng Nguyên. 

Nội dung chi tiết vui lòng xem tại đây 

Lượt xem: 513
Bình chọn
Khu vực bạn ở như thế nào?
Quảng Cáo
   

​​,

...

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH ĐẮK LẮK

Giấy phép số 99/GP-TTĐT do Cục QL Phát thanh Truyền hình và Thông tin Điện tử cấp ngày 14/05/2010

Cơ quan chủ quản: Ủy ban nhân dân tỉnh Đắk Lắk

Cơ quan thường trực: Sở Thông tin và Truyền thông - 08 Lý Thái Tổ - Tp Buôn Ma Thuột

Trưởng Ban biên tập: Ông Nguyễn Hoàng Giang - Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông. Fax +84-262-3860008 Email: banbientap@daklak.gov.vn

Ghi rõ nguồn tin "http://daklak.gov.vn" khi phát hành lại các thông tin từ Cổng TTĐT này