TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN

Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: Gia đình chính sách
Câu hỏi:

Kính gửi cttdt tôi tên nguyễn thanh xuân cư trú tại 63nguyenhuytu phường tư an tp bmt tỉnh daklak Tôi xin hỏi một việc sau 

Nguyên gia đình tôi có hai chú là liệt sĩ  vừa rồi  có nhận được bằng chứng nhận  mẹ việt nam anh hùng  ba tôi đã  mất  nên vấn đề thờ cúng  giao cho chú tôi . Tôi  chỉ là  cháu  nội  ,tôi  xin hỏi gia đình  tôi có được  công nhận là  gia đình chính sách ko

Tôi  xin chân thành cảm ơn 

Người gửi: Nguyễn thanh xuân Thư điện tử: Nguyenthanhxuan@gmail.com
Địa chỉ: 63Nguyễn huy tự Số điện thoại: 0933328190
Lĩnh vực: Lao động thương binh và xã hội Ngày gửi: 26/04/2020
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời: Sở Lao động – Thương binh và Xã hội
Ngày trả lời: 18/05/2020
Trả lời: Chi tiết tại đây
Lượt xem: 392
Bình chọn
Khu vực bạn ở như thế nào?
Quảng Cáo
   

​​,

...

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH ĐẮK LẮK

Giấy phép số 99/GP-TTĐT do Cục QL Phát thanh Truyền hình và Thông tin Điện tử cấp ngày 14/05/2010

Cơ quan chủ quản: Ủy ban nhân dân tỉnh Đắk Lắk

Cơ quan thường trực: Sở Thông tin và Truyền thông - 08 Lý Thái Tổ - Tp Buôn Ma Thuột

Trưởng Ban biên tập: Ông Nguyễn Hoàng Giang - Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông. Fax +84-262-3860008 Email: banbientap@daklak.gov.vn

Ghi rõ nguồn tin "http://daklak.gov.vn" khi phát hành lại các thông tin từ Cổng TTĐT này