TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN

Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: Thi bằng lái xe
Câu hỏi: Tôi là khách du học sinh về nước 1 thời gian, vậy khi đi xe máy trên địa bàn tỉnh tôi có cần thi bằng lái xe hạng A1 không
Người gửi: Trần Huy Minh Hoàng Thư điện tử: tranhuyminhhoang.laixe@gmail.com
Địa chỉ: Nhổn Số điện thoại: 0359222383
Lĩnh vực: Hỏi đáp Ngày gửi: 04/09/2020
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời:
Ngày trả lời: 23/09/2020
Trả lời: Chi tiết tại đây
Lượt xem: 58
Bình chọn
Khu vực bạn ở như thế nào?
Quảng Cáo
   

​​

...

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH ĐẮK LẮK

Giấy phép số 99/GP-TTĐT do Cục QL Phát thanh Truyền hình và Thông tin Điện tử cấp ngày 14/05/2010

Cơ quan chủ quản: Ủy ban nhân dân tỉnh Đắk Lắk

Cơ quan thường trực: Sở Thông tin và Truyền thông - 08 Lý Thái Tổ - Tp Buôn Ma Thuột

Trưởng Ban biên tập: Ông Nguyễn Hoàng Giang - Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông. Fax +84-262-3860008 Email: banbientap@daklak.gov.vn

Ghi rõ nguồn tin "http://daklak.gov.vn" khi phát hành lại các thông tin từ Cổng TTĐT này