TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN

Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: THI CÔNG CHỨC
Câu hỏi: Cho tôi hỏi vịt rí việc làm tại một phòng tại một huyện yêu cầu Kế toán tổng hợp vậy tôi có bằng Kế toán thì có được dăng ký thi không, hay nhất thiết là phải Kế toán tổng hợp. Tôi xin cảm ơn
Người gửi: Phan Long Thanh Thư điện tử: longthanh21061992@gmail.com
Địa chỉ: Số điện thoại:
Lĩnh vực: Hỏi đáp Ngày gửi: 01/08/2017
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời: Sở Nội vụ
Ngày trả lời: 06/12/2017
Trả lời:

 

Bá Lục

Lượt xem: 259
Bình chọn
Khu vực bạn ở như thế nào?
Quảng Cáo
   

​​

...

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH ĐẮK LẮK

Giấy phép số 99/GP-TTĐT do Cục QL Phát thanh Truyền hình và Thông tin Điện tử cấp ngày 14/05/2010

Cơ quan chủ quản: Ủy ban nhân dân tỉnh Đắk Lắk

Cơ quan thường trực: Sở Thông tin và Truyền thông - 08 Lý Thái Tổ - Tp Buôn Ma Thuột

Trưởng Ban biên tập: Ông Nguyễn Hoàng Giang - Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông. Fax +84-262-3860008 Email: banbientap@daklak.gov.vn

Ghi rõ nguồn tin "http://daklak.gov.vn" khi phát hành lại các thông tin từ Cổng TTĐT này