Nội dung câu hỏi
Tiêu đề câu hỏi: Chế độ theo NQ 143/2014/NQ-HĐND | |
Câu hỏi:
Đề nghị UBND tỉnh sớm quan tâm chỉ đạo các ngành của tỉnh phê duyệt danh sách cán bộ, công chức được hưởng chính sách luân chuyển, điều động theo Nghị quyết 143/2014/NQ-HĐND của HĐND tỉnh và Quyết định số 06/2016/QĐ-UBND của UBND tỉnh (UBND huyện Buôn Đôn đã có Tờ trình số 113/TTr-UBND, ngày 02/6/2016 gửi Sở Nội vụ đến nay chưa được giải quyết) nhằm tạo điều kiện cho cán bộ được luân chuyển, điều động yên tâm công tác. Trân trọng cảm ơn! |
|
Người gửi: Y Sao Me | Thư điện tử: saomekrongna@gmail.com |
Địa chỉ: | Số điện thoại: |
Lĩnh vực: Chế độ chính sách | Ngày gửi: 25/09/2017 |
File đính kèm: |
Nội dung trả lời
Người trả lời: Sở Nội vụ |
Ngày trả lời: 06/12/2017 |
Trả lời:
Bá Lục |
Lượt xem: 473 |