TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN TIẾP NHẬN, TRẢ LỜI PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ CỦA NGƯỜI DÂN

Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: hỏi đáp về chính sách
Câu hỏi: xin được hỏi trong giai đoạn 2012-2016, ở huyện M’Đrắk có những xã nào được hưởng chính sách 70% thu hút theo Nghị định 116/2010/NĐ-CP, ngày 24/12/2010 của chính phủ? Nếu trong thời gian đó tôi công tác tại 1 trong những xã được hưởng chính sách của Nghị định 116, nhưng tôi chưa được chi trả thì giờ tôi có được truy lĩnh hay không? quy trình để thực hiện như thế nào và thời hạn giải quyết trong bao lâu? hiện tôi đang công tác tại 1 đơn vị trực thuộc Sở. Trân trọng cảm ơn!
Người gửi: Nguyễn Đức Nguyên Thư điện tử: nguyenbvtvdl@gmail.com
Địa chỉ: 337/13 võ văn kiệt - thành phố buôn ma thuột Số điện thoại: 0943687968
Lĩnh vực: Bảo hiểm xã hội Ngày gửi: 02/10/2019
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời: Sở Nội vụ
Ngày trả lời: 23/10/2019
Trả lời:
Lượt xem: 180
Bình chọn
Khu vực bạn ở như thế nào?
Quảng Cáo
   

​​,

...

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH ĐẮK LẮK

Giấy phép số 99/GP-TTĐT do Cục QL Phát thanh Truyền hình và Thông tin Điện tử cấp ngày 14/05/2010

Cơ quan chủ quản: Ủy ban nhân dân tỉnh Đắk Lắk

Cơ quan thường trực: Sở Thông tin và Truyền thông - 08 Lý Thái Tổ - Tp Buôn Ma Thuột

Trưởng Ban biên tập: Ông Nguyễn Hoàng Giang - Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông. Fax +84-262-3860008 Email: banbientap@daklak.gov.vn

Ghi rõ nguồn tin "http://daklak.gov.vn" khi phát hành lại các thông tin từ Cổng TTĐT này